Yadda za a zabi kwalban mai busa iska?

Domin kera kwalaben PET da yawa kamar yadda zai yiwu a cikin mafi ƙanƙancin lokaci, kowane ɓangaren aikin samarwa dole ne ya gudana cikin sauƙi, gami da tsarin kwamfarar iska na PET.Ko da ƙananan matsaloli na iya haifar da jinkiri mai tsada, ƙara lokutan sake zagayowar ko shafar ingancin kwalabe na PET.Babban matsa lamba iska kwampreso taka muhimmiyar rawa a PET busa gyare-gyaren tsari.Har ya zuwa yanzu ana isar da shi har zuwa wurin amfani (watau na'urar gyare-gyaren bugu) kamar haka: na'urar kwampreso ta iska ta PET ta tsakiya (ko dai na'urar kwampreso mai ƙarfi ko ƙaramin ko matsakaita mai matsa lamba tare da babban matsi mai ƙarfi. ) sanya A cikin dakin kwampreso, ana isar da iskar da aka matsa zuwa wurin amfani ta hanyar bututu mai ƙarfi.

Saukewa: DSC08129

Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwar iska.A yawancin lokuta, musamman ma lokacin da ake buƙatar ƙananan iska ko matsakaici kawai, wannan ita ce hanyar da aka fi so.Dalili kuwa shi ne, don ƙididdige saitin saitin da ba a daidaita shi tare da na'urorin damfarar iska a duk wuraren amfani ba zaɓi ne mai yiwuwa ba.

Koyaya, saiti na tsakiya da ƙirar ɗaki na kwampreso iska yana da wasu rashi masu tsada ga masana'antun kwalban PET, musamman yayin da matsin lamba ya ci gaba da raguwa.A cikin tsarin tsakiya, za ku iya samun matsa lamba ɗaya kawai, wanda aka ƙaddara ta mafi girman matsa lamba da ake buƙata.Domin jimre wa nau'ikan busawa daban-daban, saitin yadawa shine mafi kyawun zaɓi.Koyaya, wannan yana nufin cewa kowace rukunin da aka raba za a yi girman girman kowace aikace-aikacen zirga-zirga.Wannan na iya haifar da tsadar saka hannun jari sosai.

Cigilali da ke tsakiya vscyralized shigarwa, me zai hana zabi wani maganin da ake amfani da shi?

Yanzu, akwai ingantacciyar mafita, mai rahusa kuma: ɓangaren tsarin da ba a san shi ba.Za mu iya samar da tsarin shigarwa tare da masu haɓakawa kusa da wurin amfani.An tsara masu ƙarfafa mu musamman don wannan aikace-aikacen.Masu haɓakawa na al'ada suna girgiza da yawa kuma suna da ƙarfi da yawa don shigar da su kusa da injunan gyare-gyare.Wannan yana nufin za su keta ka'idojin amo.A maimakon haka, dole ne a sanya su a cikin dakunan dakunan kwampreso masu hana sauti masu tsada.Za su iya yin aiki a ƙananan amo da matakan girgiza saboda godiyar muryar su, firam da tsarin silinda don kiyaye girgiza zuwa ƙaranci.

Wannan tsarin matasan yana sanya ƙaramin ko matsakaicin matsa lamba PET iska compressor a cikin tsakiyar kwampreso dakin da kuma sanya wani kara kusa da busa gyare-gyaren inji, wanda ya haifar da babban matsin da ake bukata har zuwa 40 bar.

Sabili da haka, ana samar da iska mai ƙarfi ne kawai a inda ake buƙata ta injin gyare-gyaren busa.Kowane aikace-aikacen matsa lamba yana samun madaidaicin matsi da yake buƙata (maimakon daidaita matsi mai ƙarfi don aikace-aikacen tare da buƙatun matsa lamba).Duk sauran aikace-aikacen, kamar kayan aikin pneumatic gabaɗaya, za su sami ƙarancin iska daga ɗakin kwampreso na tsakiya.Wannan saitin zai iya rage farashi sosai, farawa tare da rage yawan bututun mai.

Menene fa'idar hada kwampresoshi na iska?

A cikin saitin kayan masarufi, ba kwa buƙatar dogon bututu mai tsada, saboda iska mai ƙarfi ta daina zuwa daga ɗakin kwampreso.Wannan kadai zai cece ku ton kudi.Wannan shi ne saboda babban matsi na bututu ana yin shi da bakin karfe a mafi yawan lokuta don haka yana da tsada sosai.A gaskiya ma, dangane da wurin da dakin compressor yake, waɗannan manyan bututun matsa lamba na iya ƙarewa da tsada sosai, idan ba haka ba, fiye da na'urar kwamfaran iska ta PET kanta!Bugu da ƙari, tsarin haɗin gwiwar yana rage farashin ginin ku saboda ba kwa buƙatar babban ko na biyu dakin damfara don gina mai ƙarfafa ku.

A ƙarshe, ta hanyar haɗa mai haɓakawa tare da kwampreso mai saurin gudu (VSD), zaku iya rage kuɗin kuzarin ku da kashi 20%.Hakanan, raguwar matsa lamba a cikin tsarin iska ɗin ku yana nufin zaku iya amfani da ƙaramin kwampreso masu ƙarancin tsada waɗanda ke cinye ƙarancin kuzari.Wannan tabbas zai taimaka muku cimma burin ku na muhalli da dorewa.Gabaɗaya, tare da wannan saitin masana'antar kwalban PET, zaku iya rage yawan kuɗin mallakar ku sosai.

Saukewa: DSC08134

Jimlar Kudin Mallakar PET Air Compressors

Don kwampreso na gargajiya, jimlar kuɗin mallakar (TCO) ya haɗa da farashin kwampreso da kansa, farashin makamashi da farashin kulawa, tare da ƙimar kuzarin da ke lissafin yawancin kuɗin.

Ga masu kera kwalban PET, ya ɗan fi rikitarwa.Anan, ainihin TCO kuma ya haɗa da farashin gini da shigarwa, irin su farashin bututu mai ƙarfi, da abin da ake kira "haɗarin haɗari", wanda ke nufin amincin tsarin da farashin raguwar lokaci.Ƙarƙashin haɗarin haɗari, ƙarancin yiwuwar samar da rushewa da asarar kudaden shiga zai kasance.

A cikin ra'ayin matasan Atlas Copco “ZD Flex”, amfani da kwampressors na ZD da masu haɓakawa suna ba da ƙima musamman ƙarancin jimlar kuɗin mallaka saboda yana rage ba kawai farashin shigarwa da kuzari ba har ma da haɗarin haɗari.

 

Abin ban mamaki!Raba zuwa:

Shawarci maganin kwampreso

Tare da samfuranmu masu sana'a, ingantaccen makamashi da abin dogaro da matsa lamba na iska, cikakkiyar hanyar sadarwar rarrabawa da sabis na ƙara ƙima na dogon lokaci, mun sami amincewa da gamsuwa daga abokin ciniki a duk faɗin duniya.

Nazarin Harkarmu
+8615170269881

Ƙaddamar da Buƙatunku